Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Hack Game Online
hò hét Chào mừng bạn đến với HackGameOnline.Forumvi.Com!
Hãy đăng ký làm thành viên để sử dụng các tính năng đặc biệt ngay bạn nhé !
Đưa forum lên tới đỉnh của tầm cao mới !vui quá!!!
hò hét Chào mừng bạn đến với HackGameOnline.Forumvi.Com!
Hãy đăng ký làm thành viên để sử dụng các tính năng đặc biệt ngay bạn nhé !
Đưa forum lên tới đỉnh của tầm cao mới !vui quá!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi dành cho dân Hack

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
VDK Vip Hack Trả lờiVDK Vip Hack - 139 Trả lời
Hack Khiêu Chiên Bão Táp Free! Trả lờiHack Khiêu Chiên Bão Táp Free! - 126 Trả lời
Hướng Dẫn Bug Xe S Zing Speed Trả lờiHướng Dẫn Bug Xe S Zing Speed - 122 Trả lời
VDK HACK Lite Trả lờiVDK HACK Lite - 119 Trả lời
Hướng dẫn Bug lever Đột Kích - Ảo.. Trả lờiHướng dẫn Bug lever Đột Kích - Ảo.. - 44 Trả lời
Hack Plugin Max Combo Dance Free! Trả lờiHack Plugin Max Combo Dance Free! - 39 Trả lời
Hack GTA Vice City - Bạo loạn đường phố Trả lờiHack GTA Vice City - Bạo loạn đường phố - 36 Trả lời
Auto Boom Post 2 SC Trả lờiAuto Boom Post 2 SC - 35 Trả lời
Auto Boom Win 4sc By VinaSpeed.Tk Trả lờiAuto Boom Win 4sc By VinaSpeed.Tk - 33 Trả lời
Hack Trọn bộ Plants vs.Zombies Trả lờiHack Trọn bộ Plants vs.Zombies - 26 Trả lời
Tổng hợp Hack Zing Speed Hot Nhất 2013 lượt xemTổng hợp Hack Zing Speed Hot Nhất 2013 - 11193 Xem
Hướng Dẫn Bug Xe S Zing Speed lượt xemHướng Dẫn Bug Xe S Zing Speed - 10680 Xem
Trainer Hack ZP V.108 mới cập nhật lượt xemTrainer Hack ZP V.108 mới cập nhật - 10209 Xem
Hack Boom Bất tử - Nổ Boom Nhanh - Đi Xuyên Tường sắp update lượt xemHack Boom Bất tử - Nổ Boom Nhanh - Đi Xuyên Tường sắp update - 10089 Xem
Hack coupon zing speed hack chạy nhanh hack khu giải trí zingspeed mới nhất 2013 lượt xemHack coupon zing speed hack chạy nhanh hack khu giải trí zingspeed mới nhất 2013 - 10045 Xem
[Thông báo] Hack ZingSpeed VIP độc quyền By HackGameOnline.Forumvi.Com lượt xem[Thông báo] Hack ZingSpeed VIP độc quyền By HackGameOnline.Forumvi.Com - 8796 Xem
Bán Phần Mềm Edit Hack + Mã Key Hack + Hack Zing Speed V.108 lượt xemBán Phần Mềm Edit Hack + Mã Key Hack + Hack Zing Speed V.108 - 8112 Xem
Hack GTA Vice City - Bạo loạn đường phố lượt xemHack GTA Vice City - Bạo loạn đường phố - 8079 Xem
Hack Khiêu Chiên Bão Táp Free! lượt xemHack Khiêu Chiên Bão Táp Free! - 7980 Xem
Update hack speed không giật Vesion 2 ( Giảm tốc độ + hack max điểm Zing Dance ) lượt xemUpdate hack speed không giật Vesion 2 ( Giảm tốc độ + hack max điểm Zing Dance ) - 7636 Xem

Hack khu vườn trwn mây

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thienduong12xz
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực

Điểm danh vọng : 17
Gia nhập : 17/03/2013

Hack khu vườn trwn mây Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack khu vườn trwn mây   Hack khu vườn trwn mây I_icon_minitimeSat Mar 23, 2013 5:54 pm

Cách làm nhiệm vụ chính trong Sky garden nhanh nhứt!!!
Viết lúc 7:15 tối 09/12/2011
Với những ai đã làm 150 nhiệm vụ, chưa biết cách này thì những nhiệm vụ trong Sky quả vất vả!!! Cái này do 1 người bạn chơi Sky chỉ cho mình (nhưng chỉ nói cái phần mềm thôi, còn người iu mình mò ra cách làm, mất 1 buổi hic hic)

Trong sky có tất cả 150 nhiệm vụ, bạn nào muốn biết chi tiết từng nhiệm vụ thì vô Google gõ: 150 nhiệm vụ trong Khu vườn trên mây nhé. Ở đây mình sẽ hướng dẫn cách làm (hack nhiệm vụ) 1 cách nhanh nhất, k tốn nhiều thời gian.

Ban đầu các bạn download phần mềm Cheat engine phiên bản 5.6.1 (mình đang xài cái cày:))) hoặc phiên bản 6.1 rồi Run nó nhé. Muốn làm được thì các bạn phải chạy Sky trên Mozillia Firefox. Khi bạn chạy Sky trên Mozillia Firefox rùi, mở cái Cheat engine lên. Cheat có giao diện như thế này:

Sau đó bạn kick vô biểu tượng hình máy tính (mình đã khoanh tròn màu đỏ ấy) và chọn cái dòng có bôi màu xanh ấy (plugin-container.exe). Rùi mở nhiệm vụ lên, ví dụ như là nhiệm vụ 34:

Nhiệm vụ bắt thu hoạch Hoa diên vĩ, Tử đinh hương và Cẩm chướng. Vậy vô Shop mua 3 loài hoa đó, mỗi loài 9 cây (mình chỉ cần 4 cây thui nhưng sợ các bạn chưa quen nên 9 cây cho chắc ăn:))) rùi trồng 3 loài đó trên 3 tầng. Sau đó các bạn tick vô ô vuông có dòng Enable Speedhack (đây chỉ là hack tốc độ tạm thời thôi nha, hok có thật đâu). Chọn rùi gõ 200 (cây nhiều thời gian thì chọn 500 cho nhanh) rùi Apply. Chờ cho đến khi cây có biểu tượng cái liềm là thu hoạch được í thì tick vô cái Enable Speedhack cho nó dừng lại. Sau đó mở nhiệm vụ, và mở Cheat cùng lúc nhé, như thế này (cho dễ nhìn và phân biệt các nhiệm vụ)

Thu hoạch 7 hoa Diên vĩ. Bạn nhìn nhiệm vụ thu hoạch 7 hoa Diên vĩ nhé. Bên mình là 0/7. Bạn gõ số 0 (số 0 đây là mính chưa thu hoạch cây nào, nếu thu hoạch bao nhiu rùi thì gõ từng ấy số vô nha) vào dòng Hex (Dưới chữ value ấy) rùi kick vô First scan. Chờ nó chạy hết cái màu xanh trên thanh đó. Rùi bạn vô Sky thu hoạch 1 cây hoa Diên vĩ, sau đó gõ số 1 vào ô Hex, rùi kick Next scan rùi chờ cho nó chạy hết, sau đó kick típ Next scan cho đc như thế này:

Rùi, bạn vô Sky thu thêm 1 cây Diên vĩ, làm y như lần thu 1 cây đầu tiên. Đến cây thứ 3, còn 1 dòng duy nhất; bạn kick đúp nó, và kick vô dòng đó, ngay dưới chữ value ấy:

Rùi gõ số 9999 (nhiệm vụ là 7 cây nhưng gõ cho chắc í màSurprised)

xong nó hiện ra như thế này:

Vậy là nhiệm vụ thu hoạch hoa Diên vĩ đã xong, tương tự các bạn làm với 2 loài còn lại nhé, từ phần gõ số 0 ấy (gõ số 0, kick vô New scan (do đây là nhiệm vụ khác nên nó hiện New scan thay vì First scan), chờ cho chạy. Rùi thu cây típ theo, làm tương tự)

Nhiệm vụ tưới nước (đặc biệt qua nhà hàng xóm tưới nước) thì các bạn làm tương tự thôi, nhưng làm nhiệm vụ phải qua nhà hàng xóm thì nhớ về nhà mở nhiệm vụ coi làm đến đâu rùi hãy scan nó nha.

Nhiệm vụ bón phân cũng đơn giản như thế.

Nhiệm vụ cho chim ăn, cho khỉ ăn thì cũng tick vô Enable Speedhack chờ đến khi chim/khỉ đói thì cho ăn.

Nhiệm vụ chăm sóc gà hay thăm hàng xóm cũng vậy; đơn giản mà.

Nhiệm vụ bắt sâu (bắt sâu trên cây có sẵn sâu hay sâu trên cây không có sâu chắc các bạn biết phải trồng như thế nào) làm tương tự. Các bạn nên có 1 acc phụ để làm nhiệm vụ nhé.

Nhiệm vụ up chậu và up chậu vượt cấp thì làm tương tự. Up chậu vượt cấp thì trên Google có hướng dẫn ấy. Nếu bắt làm số lượng nhìu thì hãy xài Cheat nhé.

Đặc biệt nhiệm vụ thu hoạch trứng gà, các bạn nên coi trước nhiệm vụ nha, chứ lỡ thu hoạch trứng gà trước rùi thì k làm đc nhiệm vụ đó trong ngày đâu mà phải chờ qua ngày. Và làm tương tự thôi.

CHÚ Ý: Khi đang làm nhiệm vụ dở dang, chưa hoàn thành nhiệm vụ thì KHÔNG nên refresh trang lại, nhiệm vụ sẽ trở lại như chưa làm ấy.

MẸO. Khi nhiệm thu hoạch cây, trong vườn của bạn nên trồng cây mà level của bạn có thể trồng được, sau đó lấy Cheat và tick vô Enable Speedhack rùi thu hết vườn, rùi trồng cây nhiệm vụ (Nếu bạn không làm thế, khi bạn trồng cây nhiệm vụ khi vườn trống thì khi làm nhiệm vụ xong cây vẫn còn, bạn phải chờ thu hoạch mới trồng được cây khác, 1 ngày Mâ giới hạn được nhổ cây nên dùng cách của mình thì khi làm nhiệm vụ xong, vẫn là cây cấp mình đang trồng)

Vậy là nhiệm vụ sẽ được làm nhanh nhất (còn có cách nào nhanh hơn thì mình chưa thấy:))) các bạn đọc kỹ rùi làm nha.

Nếu có gì khúc mắc, chưa rõ và chưa đầy đủ, các bạn comment cho mình, mình sẽ update. Nếu có gì sai sót, mong các bạn thông cảm (Viết bài này trong khi bụng đói meo như con Mèo mun ấy, trưa không ăn trưa hichic)

Tks dùm mình khi ghé thăm nhé. Cảm ơn vì đã đọc bài của mình.

Thân, thienduong12xz
ad xem qua thì cho riêng mình cái hack zingspeed không giật nhé
[HGO] Admin
Administrator
Administrator
[HGO] Admin

Điểm danh vọng : 568
Gia nhập : 14/02/2013

Tài sản
Vật phẩm:                                                                      

Bài gửiTiêu đề: Re: Hack khu vườn trwn mây   Hack khu vườn trwn mây I_icon_minitimeSun Mar 24, 2013 9:28 am

đề nghị ko post nhầm box nhé !
https://hackgameonline.123.st
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hack khu vườn trwn mây   Hack khu vườn trwn mây I_icon_minitimeThu Mar 28, 2013 11:28 pm

khó khó...!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hack khu vườn trwn mây   Hack khu vườn trwn mây I_icon_minitime

Hack khu vườn trwn mây
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Auto Khu Vườn Trên Mây
» Auto Sky Garden Khu vườn trên mây 5.9b (fix)